Nefndir sveitarfélagsins 2018-2022

Hafnar- og skipulagsnefnd. 

Aðalmenn:

  • Adolf H. Berndsen, formaður
  • Jóhann Sigurjónsson
  • Péturína L. Jakobsdóttir
  • Steindór R. Haraldsson 
  • Þröstur Líndal 

Til vara:

  • Árni Sigurðsson
  • Ari Jón Þórsson
  • Guðjón Guðjónsson
  • Hallbjörn Björnsson
  • Inga Rós Sævarsdóttir

Tómstunda- og menningarmálanefnd. 

Aðalmenn:

  • Hrefna Þorsteinsdóttir, formaður
  • Fannar Viggósson
  • Ástrós Elísdóttir 
  • Þorgerður Þóra Hlynsdóttir 
  • Guðlaug Grétarsdóttir 

Til vara:

  • Jensína Lýðsdóttir
  • Guðrún Soffía Pétursdóttir
  • Björk Sveinsdóttir
  • Sigrún Líndal
  • Fjóla Dögg Björnsdóttir

Atvinnu- og ferðamálanefnd. 

Aðalmenn:

  • Jón Ólafur Sigurjónsson, formaður 
  • Birna Sveinsdóttir 
  • Árni Max Haraldsson
  • Kristín Birna Guðmundsdóttir 
  • Áslaug Ottósdóttir 

Til vara:

  • Róbert Kristjánsson
  • Liya Behaga
  • Guðmundur H. Stefánsson
  • Eygló Gunnarsdóttir
  • Þröstur Líndal

Fræðslunefnd

Aðalmenn:

  • Péturína L. Jakobsdóttir, formaður 
  • Baldur Magnússon 
  • Hafdís Ásgeirsdóttir 
  • Inga Rós Sævarsdóttir 
  • Þórunn Valdís Rúnarsdóttir 

Til vara:

  • Hugrún Sif Hallgrímsdóttir
  • Gígja Óskarsdóttir
  • Valtýr Sigurðsson
  • Þórey Fjóla Aradóttir
  • Ása Ósk Ásgeirsdóttir

Kjörstjórn

Aðalmenn:

  • Lárus Ægir Guðmundsson, formaður
  • Guðbjörg Ólafsdóttir
  • Þórunn Valdís Rúnarsdóttir 

Til vara:

  • Vigdís Þorgeirsdóttir
  • Gígja H. Óskarsdóttir
  • Steindór R. Haraldsson

Fulltrúi í stjórn Byggðasamlags um menningar- og atvinnumál. 

  • Halldór G. Ólafsson 

Til vara:

  • Jón Ólafur Sigurjónsson

Fulltrúi í stjórn Byggðasamlags um Félags- og skólaþjónustu Austur Húnvetninga. 

  • Péturína L. Jakobsdóttir

Til vara:

  • Róbert Kristjánsson

Fulltrúi í Byggðasamlag um Tónlistarskóla Austur Húnavatnssýslu. 

  • Róbert Kristjánsson

Til vara:

  • Péturína L. Jakobsdóttir

Fulltrúa á ársþing (Samband sveitarfélaga á Norðurlandi vestra (SSNV). 

Aðalmenn:

  • Halldór G. Ólafsson
  • Péturína L. Jakobsdóttir 
  • Guðmundur Egill Erlendsson

Til vara:

  • Róbert Kristjánsson
  • Hrefna D. Þorsteinsdóttir
  • Kristín Björk Leifsdóttir

Fulltrúa á landsþing Sambands íslenskra sveitarfélaga. 

  • Halldór G. Ólafsson

Til vara:

  • Péturína L. Jakobsdóttir

Fulltrúaráð Brunabótafélags Íslands. 

  • Halldór G. Ólafsson

Til vara:

  • Péturína L. Jakobsdóttir

Skoðunarmenn

Aðalmenn:

  • Jensína Lýðsdóttir
  • Guðmundur Ólafsson

Til vara:

  • Signý Richter
  • Þórunn Bernódusdóttir